Chào mừng bạn đến với Components-Mart.com
tiếng Việt

Chọn ngôn ngữ

  1. English
  2. Français
  3. Gaeilge
  4. polski
  5. Afrikaans
  6. Magyarország
  7. Български език
  8. Italia
  9. Kongeriket
  10. Suomi
  11. lietuvių
  12. Eesti Vabariik
  13. tiếng Việt
  14. Dansk
  15. čeština
  16. Türk dili
  17. íslenska
  18. עִבְרִית
  19. Svenska
  20. ภาษาไทย
  21. Nederland
  22. Slovenija
  23. Slovenská
  24. Português
  25. español
  26. Melayu
  27. Hrvatska
  28. Deutsch
  29. românesc
  30. Ελλάδα
  31. සිංහල
  32. 한국의
  33. Maori
Hủy
RFQs / Order
Part No. Manufacturer Qty  
Nhà > Các sản phẩm > Cáp hội > Pluggable Cáp

Pluggable Cáp3223 Sản phẩm Found

<123456789101112131415>
ICD056GVP163D-60

Amphenol FCI

ICD056GVP163D-60
Sự miêu tả:ASSY CABLE FDR QSFP-QSFP
Amphenol Commercial (Amphenol ICC)
Amphenol Commercial (Amphenol ICC)- Amphenol ICC, một bộ phận của Amphenol, được thành lập thông qua sự liên kết của Amphenol FCI (AFCI) và Amphenol IT Communications Products (AITC) từ tháng 1 năm 2017. Bộ phận Amphenol ICC mới được tạo thành từ các nhóm Amphenol sau đây: Amphenol FCI, Amphenol Sản phẩm thương mại, liên kết tốc độ cao Amphenol, Hệ thống Interphenon Amphenol, Cáp theo yêu cầu và TCN Amphenol. Bộ phận mới tiếp tục tăng cường thiết kế và sản xuất dấu chân trong khi làm sâu sắc thêm mối quan hệ với khách hàng Amphenol. Amphenol ICC là công ty hàng đầu thế giới cung cấp các giải pháp kết nối cho các thị trường thông tin, truyền thông và thương mại điện tử.
Amphenol ICC thiết kế và sản xuất một loạt các kết nối sáng tạo cũng như lắp ráp cáp cho các ứng dụng đa dạng bao gồm máy chủ, lưu trữ, trung tâm dữ liệu, mạng, công nghiệp, thiết bị kinh doanh và ô tô. Với sự hiện diện toàn cầu của họ trong R & D, sản xuất và bán hàng, họ có vị trí tốt để hỗ trợ khách hàng bất cứ nơi nào họ hoạt động.

Các sản phẩm liên quan bao gồm: Amphenol, Amphenol Advanced Sensors (trước đây là GE Sensing), Amphenol Aerospace Operations, Amphenol Anytek, Amphenol, Amphenol LTW, Amphenol Pcd, Amphenol RF, Amphenol Sine Systems, Amphenol Spectra-Strip, Amphenol SV Microwave.

  • Phần#:5602-34-0142A-500
  • Nhà sản xuất của:3M
  • Sự miêu tả:HI ROUTABLTY INTRNAL SATA CBL AS
  • Trong kho:49459
6A22-A0441-100.0-0 Image
  • Phần#:6A22-A0441-100.0-0
  • Nhà sản xuất của:3M
  • Sự miêu tả:QSFP-QSFP QDR 4CH LSZH OM2+ 100M
  • Trong kho:7782
6A44-B0421-004.0-0 Image
  • Phần#:6A44-B0421-004.0-0
  • Nhà sản xuất của:3M
  • Sự miêu tả:CABLE CX4-CX4 DDR 4CH PLEN 4M
  • Trong kho:8709
10018960-P0100AULF Image
10018960-N0300AULF Image
5602-22-0142A-000 Image
  • Phần#:5602-22-0142A-000
  • Nhà sản xuất của:3M
  • Sự miêu tả:CABLE SATA 3.0 ST-ST 1.0M
  • Trong kho:23055
6A44-B0421-040.0-0 Image
  • Phần#:6A44-B0421-040.0-0
  • Nhà sản xuất của:3M
  • Sự miêu tả:CABLE CX4-CX4 DDR 4CH PLEN 40M
  • Trong kho:6762
1410-P-11-00-4.00 Image
  • Phần#:1410-P-11-00-4.00
  • Nhà sản xuất của:3M
  • Sự miêu tả:CABLE TWINAX/FLAT/SFP+ 30AWG/4M
  • Trong kho:1235
10093084-4050LF Image
6A44-B0421-070.0-0 Image
  • Phần#:6A44-B0421-070.0-0
  • Nhà sản xuất của:3M
  • Sự miêu tả:CABLE CX4-CX4 DDR 4CH PLEN 70M
  • Trong kho:7209
0745460404 Image
0887625400 Image
6A44-B0441-026.0-0 Image
  • Phần#:6A44-B0441-026.0-0
  • Nhà sản xuất của:3M
  • Sự miêu tả:CABLE CX4-CX4 DDR 4CH LSZH 26M
  • Trong kho:6417
0747524101 Image
FCCN410QD3C01 Image
1002971301 Image
FCBN410QB1C01 Image
10117949-2020LF Image

Pluggable Cáp3223 Sản phẩm Found

<123456789101112131415>